A ranar 16 ga Mayu, kwangilar Liansu L2309 ta buɗe a 7748, tare da mafi ƙarancin farashin 7728, matsakaicin farashin 7805, da farashin rufewa 7752. Idan aka kwatanta da ranar ciniki ta baya, ya karu da 23 ko 0.30%, tare da sasantawa. farashin 7766 da farashin rufewa na 7729. Matsakaicin 2309 na Liansu ya canza, tare da raguwa kaɗan a cikin matsayi da kuma rufe kyakkyawan layi.An dakatar da yanayin sama da matsakaicin motsi na MA5, kuma koren bar da ke ƙasa da alamar MACD ya ragu;Daga mahangar alamar BOLL, mahaɗin K-line yana karkata daga ƙananan waƙa kuma tsakiyar nauyi yana motsawa zuwa sama, yayin da alamar KDJ tana da dogon tsammanin samuwar sigina.Har yanzu akwai yiwuwar haɓakar haɓakawa a cikin ɗan gajeren lokaci ci gaba da gyare-gyare, jiran jagora daga labarai.Dangane da binciken da ke sama, ana tsammanin kwangilar L2309, babban ƙarfin ci gaba da gyare-gyare na ɗan gajeren lokaci, na iya kula da kewayon sauye-sauye, tare da ɗan gajeren lokaci na 7600-8000.Ana bada shawara don siyan ƙananan kuma sayar da babba.
A ranar 16 ga Mayu, kwangilar PP2309 ta canza a cikin kunkuntar kewayo, tare da farashin buɗewa 7141, farashi mai tsada 7184, ƙaramin farashi 7112, farashin rufewa 7127, farashin sasantawa na 7144, raguwar 7 ko 0.10%.Dangane da rikodi, manyan goma suna da kashi 50% na dogon umarni da ke ƙasa da layi mai mahimmanci kuma suna raguwa, yayin da gajerun matsayi ke mamaye.Dangane da fasaha, daga hangen nesa na matsakaita tsarin motsi, layin K-har yanzu yana rufe ƙasa da kwanaki 5, 10, kwana 20, kwana 40, da 60 na matsakaicin motsi;Rage girman ciniki da hannun jari;DEA da DIFF na MACD masu nuna alama suna cikin ƙasa da sifili axis, kuma MACD an rage shi a ƙasa da sifilin axis, yana nuna yanayin oscillation;Akwai alamun haɗuwa sama a layi na uku na alamun KDJ.A taƙaice, sanarwar da Amurka ta yi na sake siyan mai don tanadin dabarun gaggawa na mai ya ba da tallafi, kuma gobarar daji da ta yi kamari a Kanada ita ma ta ta'azzara damuwar wadata.Har ila yau, hasashen kasuwannin da Amurka ke yi na cimma yarjejeniyar kayyade basussuka ya karu, tare da bayar da tallafi ga farashin mai.Duk da haka, jami'an Tarayyar Tarayya sun kasance suna yin katsalanda a cikin jawabansu, suna danne tsammanin raguwar kudaden ruwa a cikin shekara.Dalar Amurka tana da karfi sosai, kuma har yanzu akwai bukatar yin taka-tsan-tsan kan hadarin faduwar farashin mai.Ana sa ran kwantiragin PP2309 zai ƙare cikin sauƙi.Ana ba da shawarar siyan ƙasa da siyarwa mai girma yayin rana ko ɗan lokaci jira da gani.
A ranar Mayu 15th, kwangilar PVC na gaba 2309 ya buɗe ƙananan kuma ya tashi sama, tare da budewa na 5824, babban 5888, da ƙananan 5795. Ya rufe a 5871, sama da 43, ko 0.74%.An ba da rahoton girman ciniki ya zama kuri'a 887820, tare da raguwar hannun jari na kuri'a 18081 zuwa kuri'a 834318.Daga mahangar masu nuna fasaha, ma'aunin KDJ yana gab da samar da giciye na zinare, kuma ma'aunin kore na MACD yana raguwa.Duk da haka, tashar Bollinger har yanzu tana cikin wani yanki mai rauni, kuma an tsara layin ruwan ruwa a cikin nau'i mai nau'i da nau'i mai ban sha'awa, wanda ke nuna haɗin gwiwar da ke tsakanin bangarori masu tsawo da gajere.Ana sa ran cewa sake dawowa na gaba na PVC a cikin gajeren lokaci yana iyakance, tare da mayar da hankali kan matsa lamba na layin 6050 da ƙananan mayar da hankali ga goyon bayan layin 5650.Dangane da aiki, ana ba da shawarar yin kallo a hankali kuma kuyi aiki tare da ƙarancin tsotsa da babban jifa.
Lokacin aikawa: Mayu-17-2023